ในวันที่ 7 ธันวาคม 2563 องค์การบริหารส่วนตำบลแม่คำมี นำโดยนายกไพศาล ชมภูมิ่ง พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ และพนักงานเจ้าหน้าที่ จัดทำ โครงการ Big Cleaning Day ทำความสะอาดสถานที่ทำงานและสภาพแวดล้อมการทำงาน ให้สะอาด ปราศจากสิ่งสกปรก
ในวันที่ 7 ธันวาคม 2563 องค์การบริหารส่วนตำบลแม่คำมี นำโดยนายกไพศาล ชมภูมิ่ง พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ และพนักงานเจ้าหน้าที่ จัดทำ โครงการ Big Cleaning Day ทำความสะอาดสถานที่ทำงานและสภาพแวดล้อมการทำงาน ให้สะอาด ปราศจากสิ่งสกปรก
ในวันที่ 3 มิถุนายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลแม่คำมี เ … …