องค์การบริหารส่วนตำบลแม่คำมี เชิญชวนทุกท่าน ที่มีมือถือเก่า ร่วมบริจาคมือถือตามโครงการ “มือถือเก่าไป ชีวิตใหม่มา” โดยสามารถร่วมบริจาคโทรศัพท์มือถือเก่า ทุกรุ่น ทุกสภาพ ทุกยี่ห้อ เพื่อนำไปบริจาค ยังศูนย์ประสานงานจิตอาสา สู่มูลนิธิสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ และนำรายได้มอบหนังสือให้ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กต่อไป
หน้าหลัก ข่าวกิจกรรม อบต. องค์การบริหารส่วนตำบลแม่คำมี เชิญชวนทุกท่าน ที่มีมือถือเก่า ร่วมบริจาคมือถือตามโครงการ “มือถือเก่าไป ชีวิตใหม่มา”
โหลดบทความที่เกี่ยวข้องเพิ่มเติม
ดูบทความทั้งหมดโดย อบต.แม่คำมี
-
อบต.แม่คำมี เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา
ในวันที่ 3 มิถุนายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลแม่คำมี เ … … -
อบต.แม่คำมี จัดพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ที่ฉายกับสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี
ในวันที่ 28 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. องค์การบริหารส่ว … … -
อบต.แม่คำมี เข้าร่วมงานประเพณีไหว้พระพุทธโกศัยศิริชัยมหาศากยมุนีฯ
ในวันที่ 16 พฤษภาคม 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลแม่คำมี น … …
ดูบทความทั้งหมดใน ข่าวกิจกรรม อบต.
บทความล่าสุด
อบต.แม่คำมี เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา
ในวันที่ 3 มิถุนายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลแม่คำมี เ … …