ในวันที่ 24 มีนาคม 2563 องค์การบริหารส่วนตำบลแม่คำมี ได้จัดกิจกรรมทำความสะอาด Big Cleanig Day เพื่่อดำเนินการป้องกันการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 ณ บริเวณที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลแม่คำมี
ในวันที่ 24 มีนาคม 2563 องค์การบริหารส่วนตำบลแม่คำมี ได้จัดกิจกรรมทำความสะอาด Big Cleanig Day เพื่่อดำเนินการป้องกันการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 ณ บริเวณที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลแม่คำมี
ในวันที่ 3 มิถุนายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลแม่คำมี เ … …